betflix999 ที่สุดแห่งคาสิโนออนไลน์ รวมสล็อต คาสิโนออนไลน์ BETFLIX​

โปรแกรมการแข่งขัน กีฬาโอลิมปิกเกมส์ 2020 ประจำวันที่ 6 สิงหาคม 2564

โปรแกรมการแข่งขัน
โปรแกรมการแข่งขัน โอลิมปิก 2020 วันที่ 6 ส.ค. 64 ร่วมส่งแรงใจเชียร์ให้กับนักกีฬาไทยผ่านหน้าจอไปด้วยกันกับ betflix99

โปรแกรมการแข่งขัน กรีฑา (ชิง 8 เหรียญทอง) ถ่ายทอดสด AISPLAY

  • 03.30 น. เดิน 50 กม. ชาย รอบชิงชนะเลิศ
  • 14.30 น. เดิน 20 กม. หญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 18.50 น. พุ่งแหลน หญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 19.00 น. วิ่ง 5,000 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
  • 19.35 น. วิ่ง 400 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 19.50 น. วิ่ง 1,500 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 20.30 น. วิ่ง 4X100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 20.50 น. วิ่ง 4X100 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ

โปรแกรม กอล์ฟ ถ่ายทอดสด AISPLAY

  • 05.30 น. บุคคลหญิง วันที่ 3 (ปภังกร ธวัชธนกิจ, เอรียา จุฑานุกาล)

โปรแกรม แคนูสปรินท์

  • เริ่มเวลา 07.30 น.

โปรแกรม วอลเย์บอลชายหาด (ชิง 1 เหรียญทอง) ถ่ายทอดสด AISPLAY / NBT

  • ทีมหญิง รอบชิงเหรียญทองแดง
    • 08.00 น. ติน่า กรัวดิน่า / อนาสตาซิย่า คราฟเซโนก้า (ลัตเวีย) พบ อานุค แวร์ก-เดเปร / โจอาน่า ไฮดริช (สวิตเซอร์แลนด์)
  •  ทีมหญิง รอบชิงเหรียญทอง
    • 09.30 น. มาเรียเฟ อาร์ตาโช เดล โซลาร์ / ทาลิกัว แคลนซี่ (ออสเตรเลีย) พบ เอพริล รอสส์ / อลิกซ์ คลินมัน (สหรัฐฯ)

โปรแกรม ยิมนาสติกลีลา

  • 08.20 น. รวมอุปกรณ์ รอบคัดเลือก

ฮอกกี้ทีมหญิง (ชิง 1 เหรียญทอง)

  • รอบชิงเหรียญทองแดง
    • 08.30 น. สหราชอาณาจักร พบ อินเดีย
  • รอบชิงเหรียญทอง
    • 17.00 น. เนเธอร์แลนด์ พบ อาร์เจนติน่า

โปรแกรม เทเบิลเทนนิส (ชิง 1 เหรียญทอง) ชมถ่ายทอดสด AISPLAY

  •  ทีมชาย รอบชิงเหรียญทองแดง
    • 09.00 น. เกาหลีใต้ พบ ญี่ปุ่น
  • ทีมชาย รอบชิงเหรียญทอง
    • 17.30 น. จีน พบ เยอรมนี

โปรแกรม มวยปล้ำ (ชิง 3 เหรียญทอง) เริ่มเวลา 09.00 น.

  • ฟรีสไตล์ 74 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ
  •  ฟรีสไตล์ 125 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ
  • ฟรีสไตล์ 53 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ

โปรแกรม ฟุตบอล (ชิง 1 เหรียญทอง)

  • ทีมหญิง รอบชิงเหรียญทอง ถ่ายทอดสด AISPLAY, True4U
    • 19.00 น. สวีเดน พบ แคนาดา
  •  ทีมชาย รอบชิงเหรียญทองแดง ถ่ายทอดสด AISPLAY, PPTV
    • 18.00 น. เม็กซิโก พบ ญี่ปุ่น

โปรแกรม บาสเกตบอล

  •  ทีมหญิง รอบรองชนะเลิศ ถ่ายทอดสด AISPLAY, NBT
  • 11.40 น. สหรัฐอเมริกา พบ เซอร์เบีย
  • 18.00 น. ญี่ปุ่น พบ ฝรั่งเศส
โปรแกรม วอลเลย์บอลทีมหญิง รอบรองชนะเลิศ ถ่ายทอดสด AISPLAY
  • 11.00 น. เซอร์เบีย พบ สหรัฐอเมริกา
  • 19.00 น. บราซิล พบ เกาหลีใต้

โปรแกรม โปโลน้ำทีมชาย ถ่ายทอดสด AISPLAY

  • รอบจัดอันดับ 5-8
    • 12.00 น. มอนเตเนโกร พบ โครเอเชีย
    • 16.20 น. อิตาลี พบ สหรัฐอเมริกา
  •  รอบรองชนะเลิศ
    • 13.30 น. กรีซ พบ ฮังการี
  • 17.50 น. เซอร์เบีย พบ สเปน

โปรแกรม มวยสากล (ชิง 1 เหรียญทอง) ถ่ายทอดสด AISPLAY, True4U

  •  รุ่นมิดเดิ้ลเวท 75 กก. หญิง รอบรองชนะเลิศ
    • 12.00 น. ลอเรน ปรินซ์ (สหราชอาณาจักร) พบ นูชก้า ฟอนไตจ์น (เนเธอร์แลนด์)
    • 12.15 น. เซนฟิร่า มาโกเมดาเลียว่า (นักกีฬาโอลิมปิกอิสระ) พบ หลี่ เฉียน (จีน)
  • รุ่นไลท์เวท 63 กก. ชาย รอบรองชนะเลิศ
    • 12.32 น. คีย์ชอว์น เดวิส (สหรัฐฯ) พบ โฮวานเนส บัชคอฟ (อาร์เมเนีย)
    • 12.47 น. แอนดี้ ครูซ (คิวบา) พบ แฮร์รี่ การ์ไซด์ (ออสเตรเลีย)
  •  รุ่นเฮฟวี่เวท 91 กก. รอบชิงชนะเลิศ
    • 13.05 น. มัสลิม กาดซิมาโกเมดอฟ (นักกีฬาโอลิมปิกอิสระ) พบ ฮูลิโอ ลา ครูซ (คิวบา)

โปรแกรม กระโดดน้ำ

  • 13.00 น. แพลตฟอร์ม 10 เมตร ชาย รอบแรก

โปรแกรม แฮนด์บอล

  •  ทีมหญิง รอบรองชนะเลิศ ถ่ายทอดสด AISPLAY
    • 15.00 น. ฝรั่งเศส พบ สวีเดน
    • 19.00 น. นอร์เวย์ พบ นักกีฬาโอลิมปิกอิสระ

โปรแกรม จักรยาน (ชิง 2 เหรียญทอง)

  • 15.15 น. ทีมผลัดหญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 16.35 น. สปรินท์ชาย รอบชิงชนะเลิศ

โปรแกรมการแข่งขัน ขี่ม้า

  • 17.00 น. กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง ทีม รอบคัดเลือก

โปรแกรม ระบำใต้น้ำ

  • 17.30 น. ประเภททีมหญิง

โปรแกรม คาราเต้ (ชิง 3 เหรียญทอง)

  • 17.30 น. คาตะ ชาย ชิงเหรียญทองแดง
  • 17.50 น. คาตะ ชาย รอบชิงชนะเลิศ
  • 18.05 น. คูมิเต้ 61 กก. หญิง รอบรองชนะเลิศ
  • 18.22 น. คูมิเต้ 75 กก. ชาย รอบรองชนะเลิศ
  • 18.40 น. คูมิเต้ 61 กก. หญิง รอบชิงชนะเลิศ
  • 18.50 น. คูมิเต้ 75 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ

โปรแกรม ปัญจกีฬาสมัยใหม่ (ชิง 1 เหรียญทอง)

  • 17.30 น. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ

โปรแกรม กีฬาปีนหน้าผา (ชิง 1 เหรียญทอง)

  • 19.10 น. บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ